Subscribe: MY STYLE IN 18
http://mystylein18.blogspot.com/rss.xml
Added By: dianmalang Feedage Grade B rated
Language: English
Tags:
chc  fedha  hiyo  katika  kazi  kuwa  kwa  mwalimu  nyerere  rais  shirika  tanzania  waziri fedha  waziri  yake   
Rate this Feed
Rate this feedRate this feedRate this feedRate this feedRate this feed
Rate this feed 1 starRate this feed 2 starRate this feed 3 starRate this feed 4 starRate this feed 5 star

Comments (0)

Feed Details and Statistics Feed Statistics
Preview: MY STYLE IN 18

MY STYLE IN 18



MY STYLE IN 18, MY STYLE IN 18, MY STYLE IN 18, MY STYLE IN 18, MY STYLE IN 18, MY STYLE IN 18



Last Build Date: Tue, 06 Mar 2018 06:11:33 +0000

 



sherehe za kuwasha mwenge wa uhuru leo katika kijiji cha butiama mkoani Mara.

Fri, 14 Oct 2011 20:01:00 +0000

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akimkabidhi Mwenge wa uhuru kiongozi wa mbia za mwenge huo mwaka 2011 2012 Mtumwa Rashid Halfan kutoka mkoa wa kaskazini Unguja, kwa ajili ya kuanza mbio za kukimbiza katika mikoa yote ua Tanzania baada ya kuuwasha rasmi leo katika kijiji cha Butiama Mkoani Mara.Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akiweka shada la mauwa kwenye Kaburi la Hayati Baba wa Taifa Mwalim Julius Nyerere baada ya misa maalum ya kumkumbuka muasisi huyo Taifa la Tanzania iliyofanyika leo kijijini kwake Mwitongo Butiama.Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akikata utepe kuzinduwa kanuni za sheria ya Filamu na Michezo ya kuigiza iliyoambatana na maadhimisho ya miaka 50 Uhuru  wa Tanzania Bara zilizofanyika jana katika ukumbi wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mara. Kulia Waziri wa Habari utamaduni na Michezo Mhe. Dkt Emanuel Nchimbi na kushoto ni Naibu waziri katika wizara hiyo Dkt Fenella MukangaraMwandishi wa Habari na mpiga picha mwandamizi wa Idara ya Habari Maelezo  Bi. Anna Itenda,  kwa niaba ya waandishi wa habari wa Tanzania,  akiweka shada la  mauwa katika kaburi la Baba wa Taifa Hayati Mwalim Julius Nyerere wakati wa misa maalum ya kumkumbuka muasisi wa Taifa la Tanzania iliyofanyika jana kijijini Mwintongo Butiama.   Picha zote na Amour Nassor  wa VPO[...]



harusi ya Osango na Elizabeth walivyomeremeta leo jijini Dar.

Fri, 14 Oct 2011 18:38:00 +0000

 Mdau Osango Otieno akimlisha kipande cha keki mkewe,Elizabeth katika sherehe yao inayofanyika katika ukumbi wa Diamond V.I.P Hall,jijini Dar es Salaam usiku huu. Msema Chochote (MC) wa shughuli hiyo,MC Luvanda akiweka ratiba sawa huku Maharusi na Wapambe wao wakimsikiliza kwa makini.wakati wa kufungua shampeni. Cheazzzzz....... kwa amani na upendo. Linnah na Barnaba wakitoa Burudani katika sherehe hiyo,usiku huu. Sehemu maalum ya kukaa maharusi.Mama Sadaka Gandi na wanawe sehemu ya wageni waalikwa katika sherehe hiyo.Muziki umekolea,kila mtu yuko kati kusakata magoma. Mdau Osango Otieno na Mkewe Elizabeth wakisoma vifungu vya neno la mungu katika vitabu walivyoshikiwa na wapambe wao katika ibada ya ndoa iliyofanyika mchana wa leo katika kanisa la Mtakatifu Alban,pale Posta mpya jijini Dar es SalaamPete ya Ndoa iliyobarikiwa.Maharusi wakiwa kanisani.Mdau Osango akitia saini cheti cha ndoa.Bi. Harusi Elizabeth akimwaga wino.Maharusi wakitoka kanisani.picha ya pamoja.[...]



tránsito inicial

Fri, 14 Oct 2011 17:00:00 +0000




Mh Lazaro Nyalandu atembelea soko la Tandale jijini Dar es salaam.

Fri, 14 Oct 2011 12:19:00 +0000

Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu akitazama aina mbali mbali za mboga mboga katika soko la Tandale
Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu akitazama aina  mbali mbali za maharage na kunde kunde katika soko la Tandale alipotembelea soko hilo kujionea hali ya soko na upatikanaji wa vyakula na bei
 Wafanyabiashara wa nguo za mitumba katika soko la Tandale wakizungumza na Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe lazaro Nyalandu sokoni hapo. Wamemuomba Mh Nyalandu kuwasaidia kuboresha mazingira ya soko hilo ili kuvutia wateja zaidi
Wateja wa mboga mboga wakiwemo wageni kama walivyokutwa spokoni Tandale wakijipatia bidhaa mbali mbali za vyakula sokoni hapo.



ISSA SEWE AJIFUA KUMKABILI RAMADHANI SHAULI

Fri, 14 Oct 2011 11:58:00 +0000

Kocha mkongwe wa mchezo wa ngumi , Habibu KInyogoli (kulia) akimwelekeza jinsi ya kutupa masubwi bondia Issa Sewe wakati wa mazoezi yanayoendelea katika kambi ya Ilala Dar es salaam jana Sewe anajiandaa na mpambano wake na Ramadhani Shauli litakalofanyika mwishoni mwa mwezi huu.(picha na www.superdboxingcoach.blogspot.com)

Mbunge wa Ilala Mussa Zungu atashuhudia ZAIDI ya mabondia 42 wanaotarajia kushiriki katika mashindano ya mchezo wa ngumi yatakayofanyika Oktoba16 mwaka huu  jijinini Dar es Salaam.

Akizungumza na waandishi wa habari, Kocha wa Klabu ya Ashanti ya Ilala, Rajabu Mhamila, 'Super D' alisema kuwa mashindano hayo yanatarajiwa kushirikisha Klabu 12 kutoka katika maeneo mbalimbali.

Alisema kuwa mashindano hayo yanatarajia kufanyika katika ukumbi wa Panandi Panandi Ilala. Super D alisema kuwa mashindano hayo yana lengo la kuhendeleza kuhamasisha mchezo wa ngumi nchini ikiwa ni pamoja na muendelezo wa mchezo huo unanaofanywa na Kinyogoli Foundation. “Tumeandaa mashindano ya ngumi ambayo yatashirikisha vijana mbalimbali na lengo letu ni kuhamasisha mchezo huo ikiwa ni pamoja na kuuendeleza ili uweze kutuletea faida hapo baaye” alisema.

Kocha huyo alisema kuwa vijana watakaoshiriki watakuwa katika uzito mbalimbali kuanzia Unyoya mpaka uzito wa juu. Alisema kuwa pia wanatarajia kushirikisha mabondia wa kike kutoka katika klabu hizo hizo Aliongeza kuwa katika mapambano hayo mgeni mwalikwa ni Mbunge wa Ilala Mussa Zungu ambaye kwa mara ya kwanza atangalia mchezo huo ukipigwa katika jimbo lake

Aliongeza kwa kusema kuwa wanaitaji wadau mbalimbali wajitokeze kuwasaidia mahitaji mbalimbali ya vijana ikiwemo maji kwa ajili ya mchezo huo kwa siku hiyo wenye nia ya kutaka kusaidia au kushiliki kwa kuchangia chochote wanaweza kuja katika ukumbi wa mazoezi uliopo Amana Ilala au kufika Ashanti Boxingi clabu kwa mawasiliano zaidi unaweza kuwa siliana na Kocha Mkongwe, Habibu Kinyogoli kwa simu 0655928298 au unaweza kuwasiliana na Super D Boxing Coach O713,0787-406938 Email.superdboxingcoach@gmail.com wadau mbalimbali mnakalibishwa



クローバー-CLOVER- 01巻-15巻 23までUp予定

Fri, 14 Oct 2011 11:13:00 +0000


FSo  Up  Wu

*少しづつUp予定です。
23巻までのUp可能ですが、48時間以内の転載があり次第Upを中断します。
Please dont reupload within 48h, especialy なう、thebetxxx & BKv2,ok?



ナンバデッドエンド 01巻-11巻 15までUp予定

Fri, 14 Oct 2011 11:11:00 +0000


FSo  Up  Wu

*少しづつUp予定です。
最終15巻までのUp可能ですが、48時間以内の転載があり次第Upを中断します。
Please dont reupload within 48h, especialy なう、thebetxxx & BKv2,ok?



サムライソルジャー 01巻-04巻 14までUp予定

Fri, 14 Oct 2011 11:10:00 +0000


FSo  Up  Wu

*少しづつUp予定です。
14巻までのUp可能ですが、48時間以内の転載があり次第Upを中断します。
Please dont reupload within 48h, especialy なう、thebetxxx & BKv2



tayari wameishafinyana.

Fri, 14 Oct 2011 09:12:00 +0000







Tribute to Mwalimu Julius Kambarage Nyerere by Benjamin William Mkapa

Thu, 13 Oct 2011 20:14:00 +0000

 Tribute to Mwalimu JK Nyerere. By Benjamin William Mkapa,As Managing Editor of then ruling Party and Government Newspapers, I used to post a column regularly, entitled: What they say about US. In this I reproduce features or news analysis, both favourable and critical of Tanzania, written by journalists from all sort of local and International newspapers. This year we celebrate fifty years of the independence of mainland Tanzania. And to-day we commemorate the passing on of its Founding Father, Mwalimu Julius K. Nyerere. Having worked with him I have been reflecting on what I could say about him. I have decided that the best tribute I can pay to his life and work is to recall the Eulogy I made on the occasion of the State Funeral at the National Stadium in Dar Es Salaam on 21st October 1999. Here it is.  State Funeral for Mwalimu Julius Kambarage Nyerere One of the legacies of President Mkapa is his handling of the illness, death and subsequent funeral of the Founding President of Tanzania, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. On Mwalimu’s State Funeral on Thursday, 21st October 1999 at the National Stadium in Dar es Salaam, President Mkapa delivered the following eulogy. This is the saddest day in the history of our country.  It marks a life ceased and a service ended.                 But, let me first thank the doctors, nurses and staff that day and night struggled to save the life of our beloved Founding Father of the United Republic of Tanzania, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. I thank everyone who stood by us, and helped us, and all those that sent messages of support and encouragement during Mwalimu’s illness, and condolences on his demise.                 I thank British Prime Minister Tony Blair and Her Majesty’s Government for being so helpful and supportive throughout the illness and death of Mwalimu Nyerere. I thank most sincerely all of you, the leaders and other distinguished people from Africa and beyond that are here to support and comfort us.  We really appreciate your coming.                 I ask everyone who helped us and the bereaved family to accept the gratitude of the family, the gratitude of my Government, and the gratitude of the entire people of Tanzania to whom Mwalimu has always been, and will always be, much more than a Founding Father.                 To you, the people of the United Republic of Tanzania, I am also very grateful.  On 26th September, I addressed the Nation, explaining the illness of Mwalimu Nyerere and asking everyone to pray for his recovery.  Across the country, across all religious faiths, prayers were said, day and night. Now that he is no more, we have all joined hands across the country, regardless of tribe, faith, gender or race, to mourn his passing away in unity, solidarity, peace and tranquillity just like Mwalimu taught us. We have learnt well, and this is clearly a good beginning for life after Mwalimu.                 Since he passed away I have received hundreds of messages of condolences from all corners of the continent and the world sent by Kings and Queens, Presidents and Prime Ministers, leaders of international and regional organisations, political and civil society leaders, and yes, from ordinary citizens of the world. They are unanimous in their description of Mwalimu as a person, as a national leader, as an African statesman and as an international personality. [...]



rais kikwete ashiriki mazishi ya mzee juma penza leo jijini dar.

Thu, 13 Oct 2011 19:58:00 +0000

 Rais Jakaya Kikwete akiweka udongo katika kaburi la marehemu Juma Penza, mwandishi mkongwe na kada wa CCM aliefariki dunia Jumatano usiku katika hospitali ya Hindu Mandal baada ya kuugua .  Rais Kikwete akiwa na baadhi ya wajukuu wa marehemu  Waombolezaji wakipokezana katika kuzika  Nape Nnauye akiwa mazikoni  Meya wa Ilala Mstahiki Jerry Silaa akishiriki katika mazishi  Naibu Mwenyekiti wa CCM (bara) Mh John Chiligati akiweka udongo kaburini  Mzee Athumani Janguo akimzika rafiki yake  Watoto wa marehemu wakimzika baba yao  Mtoto wa marehemu akiweka mchanga kaburini  Mashaka Penza akimzika baba yake   Rais Kikwete akiwa kajumuika na waombolezaji kwenye mazishi hayo  Waombolezaji wakiwasili makaburi ya Kisutu Watoto, ndugu, jamaa na marafiki wakiwasili mazikoni[...]



mama lao la mipasho KAHADIJA KOPA LIVE ON STAGE.

Thu, 13 Oct 2011 17:12:00 +0000

           MALKIA WA MIPASHO EAST AFRICA,KOPA ORIGINAL SIO DUBLICATE,           MAMA WA TALK IN TOWN KHADIJA KOPA NDANI UK.MILTON KEYNES. INFINITY ENT’S in association with AFRICAN SPLASH are proud to present KHADIJA KOPA LIVE ON STAGE Sat 29th Oct 2011 @  Golden Lounge, Milton Keynes, Unit 35a Barton Road, MK2 3LH.This is a show you will not want to miss!! KHADIJA KOPA will perform live on stage expect a thrilling night of great songs like,Full kujiachia,Talk In Town,Full Stop, Kubali Matokeo, Unaringa, plus much more. Backed by the top East African DJ's Double T & Shahim.                        Doors Open @ 9pm till 5am,Advance tickets will be on sale @ £15 more at the door..                            Tickets available from Info 07949 099373, 07931 853226, 07877 354089.                               ... DONT MISSOUT......! TEL A FRIEND TO TEL A FRIEND...........!                                         *****DRESS TO IMPRESS****** see u there..                                                                                                                    HABARI NI FULL KUJIACHIA[...]



How About Orange

Thu, 13 Oct 2011 17:00:00 +0000




GTO 14days 01巻-07巻

Thu, 13 Oct 2011 15:07:00 +0000


FSe  FSo  Up  Wu



zitto kabwe amtaka waziri wa fedha Mustafa Mkulo akae pembeni kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake kuhusiana na shirika la chc

Thu, 13 Oct 2011 14:44:00 +0000

 Kabwe Zuberi Zitto, Mb Waziri Kivuli wa Fedha na UchumiTAARIFA KWAVYOMBO VYA HABARI.Waziri wa Fedha ndugu Mustafa Mkulo akae pembeni kupishauchunguzi dhidi yake kuhusu Shirika la CHC.Katika Mkutano wa Nne wa Bunge la Kumi kulitokea malumbano makali kati ya Serikali na Wabunge wajumbe wa Kamati yaHesabu za Mashirika ya Umma kuhusu kuongezwa muda wa Shirika la CHC. Wakati Waziri wa Fedha alileta Azimio la kulivunja Shirika hili lenye taarifa nyingi na nyeti kuhusu zoezi la Ubinafsishaji, Kamati ya Bunge ya POAC kutokana na uzoefu wake wa kukagua mahesabu ya Mashirika ya Umma na kufuatilia zoezi laUbinafsishaji wa Mashirika ya Umma, ilipinga hatua hii na kulitaka Bunge kukataa Azimio la Serikali na kulifanyia marekebisho makubwa.Hatimaye Bunge liliridhia kufanya mabadiliko makubwa katika Azimio la CHC, kwa kuamuru Shirika lipewe uhai wa miaka 3 na kuagiza uchunguzi wa namna bora ya kuendesha shughuliza Shirika la Consolidated Holdings. Mapendekezo ya Kamati ya POAC ni kulifanya Shirika hili kuwa la kudumu na kulipa jukumu la kumiliki na kusimamia uwekezaji wa Serikali kwenye kampuni binafsi (National Investment Agency) kama ilivyo Shirika la Tamasek ya Singapore na Shirika la Khazana ya Malaysia. Kwa sasa Uwekezaji wa Serikali katika Kampuni binafsi unasimamiwa na Hazina na usimamizi wake ni mbovu na hauleti tija kwa Taifa.Kitendo cha kushindwa kwa hoja Bungeni kiliifedhesha Serikali na hivyo kwa kupitia Wizara ya Fedha kuamua kulihujumu Shirika kwa kumsimamisha Mkurugenzi wake Mkuu kwa makosa ya kimajungumajungu na kwa kuzusha kwamba CHC iliwahonga wabunge ili kuitetea. Waziri wa Fedha ndugu Mustafa Mkulo alilitaarifu Bunge kuwa Bodi ya CHC imeomba ukaguzi maalumu kuhusu tuhuma za ubadhirifu ndani ya Shirika hilo. Niliitaka Serikali ichunguze pia tuhuma kwamba Kamati yaPOAC ilihongwa na kuahidi kujiuzulu nyadhifa zangu zote ikithibitika.Katika Uchunguzi wake Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali kwa kupitia Kampuni ya Ernest and Young walitaka kufanya mahojiano na Waziri wa Fedha juu ya tuhuma mbalimbali zinazomkabili ndani ya CHC. Waziri Mkulo alikataa kuhojiwa na wakaguzi na badala yake akaandika barua (kumb TYC/B/70/2/03 ya Oktoba 8, 2011) yenye kujibu tuhuma moja, tena kwa juu juu, kuhusu yeye kuliamuru Shirika kuuza kiwanja cha Shirika bila kufuata taratibu za sheria.Wakati Waziri anakanusha kuliagiza Shirika kuuza kiwanja kwa mtu aliyemtaka yeye, mimi nina ushahidi tosha wa Nyaraka kutoka Hazina, kwa mfano barua TYC/A/290/13/4 ya Machi 9, 2011 ambayo inawagiza CHC kutekeleza agizo la Waziri la Fedha kuhusu kiwanja na. 10 barabara ya Nyerere. Vilevile, nina ushahidi wa mkutano uliofanyika huko Morogoro Hotel kati ya Waziri wa Fedha na Mwenyekiti wa Bodi ya CHC kuhusu jambo hilo.Siku mbili baada ya kumjibu CAG, Waziri wa Fedha ndugu Mustafa Mkulo aliamua kutengua uamuzi wake wa kuongeza muda wa Bodi ya Shirika la CHC mpaka mwezi Disemba 2011 na hivyo kuivunja. Uamuzi huu wa Waziri una lengo la kuficha ukweli kwani CHC bila Bodi ya Wakurugenzi inaendeshwa na Hazina na hivyo taarifa ya ukaguzi itabidi ipelekwe Hazina ambayo Waziri wake ni mtuhumiwa.Uchunguzi wa kinaNinapendekeza uchunguzi wa kina ufanyike kwa kutumia vyombo vya dola na hasa TAKUKURU kuhusu tuhuma hizi dhidi ya Waziri wa Fedha na alazimishwe kisheria kujibu maswali ya wakaguzi (Auditors) kuhusu tuhuma dhidi yake.Wakati uchunguzi unaendelea ndugu Mustafa Mkulo asimamishwe kazi ya Uwaziri wa Fedha hadi hapo uchunguzi utakapokamilika.Kitendo chake cha kuiamuru Bodi kumsimamisha kazi aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu kwa tuhuma za kutunga na majungu na baadaye kuvunja Bodi ya CHC wakati inasubiri taarifa [...]



Hayawi Hayawi Sasa Yamekuwa - Tamasha la Sauti za Busara inawatangazia baadhi ya wasanii watakaoshiriki 2012

Thu, 13 Oct 2011 14:08:00 +0000

Hayawi Hayawi Sasa Yamekuwa – Tamasha la Sauti za Busara inawatangazia baadhi ya wasanii watakaoshiriki 2012

Kila mwaka orodha ya wasanii wanaoshiriki katika moja ya tukio la muziki Afrika Mashariki ni ushiriki wa mashabiki wengi wa Sauti za Busara duniani kote. Tamasha limethibitisha kuwa miaka nane iliyopita lilikuwa la kusisimua na lipo katika daraja la kwanza katika matamasha ya muziki ya Afrika chini ya anga la Afrika. Wasanii ambao tayari wamethibitisha ushiriki wao katika toleo la tisa la Sauti za Busara kuanzia tarehe 8 mpaka 12 Februari 2012, ni pamoja na:

Kutoka
Zanzibar: Kidumbaki JKU, Shirikisho Sanaa, Skuli ya Kiongoni, Swahili Vibes Band, Tandaa Traditional Group, Tausi Women's Taarab, Utamaduni JKU, Wanafunzi wa SOS

Tanzania mainland: Ally Kiba, Jembe Culture Group, Leo Mkanyia, Lumumba Theatre Group, Seven Survivor, Tunaweza Band
South Africa: Tumi & The Volume, Teba Shumba, EJ von Lyrik

Nigeria: Nneka

Cape Verde:  Ary Morais

Comoros:  Chébli Msaïdie

Mozambique: Companhia Nacional de Canto e Danҫa

Madagascar: Hanitra

Reunion: Kozman Ti Dalon

Uganda: Ndere Troupe, Qwela

Kenya: Ogoya Nengo

DRC/Kenya: Super Mazembe

Aidha Sauti za Busara 2012 itakuwa na maandamano makubwa katika mitaa siku ya ufunguzi, hii itajumuisha beni bendi, wapiga ngoma, mwanandege umbrella women, ngongoti, sarakasi na mambo mengi yatakuwepo. Kivutio kingine kinajumuisha ratiba filamu za muziki wa Afrika, soko katika tamasha, Swahili Encounters kwa muda wa siku nne hii inashirikisha wasanii, semina na mafunzo ya warsha, Busara Xtra na mengine mengi.

Tembelea www.busaramusic.org/festivals/2012/ kwa maelezo zaidi ya wasanii na tamasha kwa ujumla!

Kwa mahojiano zaidi ya maandilizi ya tamasha wasiliana nasi kupitia press@busara.or.tz



KAMATI YA BARAZA LA WAWAKILISHI yatoa tamko JUU YA AJALI YA MELI (Mv Spice Islanders-1),yamtaka waziri wa miundo mbinu na mawasiliano aachie ngazi.!

Thu, 13 Oct 2011 13:37:00 +0000

Na Khadija Khamis- Maelezo Zanzibar                     Kamati ya Baraza la Wawakilishi ya kusimamia ofisi za viongozi wakuu wa kitaifa juu ya tukio la kuzama kwa meli ya  Mv Spice Islanders-1, imemtaka Waziri wa Miundo Mbinu na Mawasiliano Hamad Masoud Hamad kujiuzulu kwa hiyari yake kutokana na uzembe wa kutosimamia majukumu yake aliyopewa na Serikali .Akitoa taarifa juu ya Ajali ya Meli hiyo mbele ya Baraza la Wawakilishi leo Mwenyekiti wa Kamati hiyo Hamza Hassan alieleza kuwa kutokana na uzembe huo uliofanywa na Wizara yake imeonyesha wazi kuwa Waziri huyo ameshidwa kusimamia ipasavyo majukumu yake aliyopewa na Rais.Kwa mujibu wa sheria na kanuni zinazoongoza Mamlaka ya Usafiri Baharini, kuna kipengele kinachomtaka Waziri kuunda Tume ya Uchunguzi pale linapotokea janga kama hilo lakini Waziri huyo alishindwa kuunda tume .Aidha Mwenyekiti huyo alieleza kuwa Rais aliamua kuunda Tume wakati wajibu huo ulikuwa ufanywe na Waziri huyo mapema. Kamati hiyo ilieleza kuwa inaamini kwamba kujiuzulu kwa Waziri wa miundo mbinu na mawasiliano kutapanua wigo wa demkrasia pamoja na uwajibikaji.Kamati hiyo ilieleza kuwa kumetokea uzembe mkubwa kwa Nahodha wa meli hiyo kwa kushindwa kutoa taarifa mapema wakati meli ilipoanza kuingia  maji hadi hapo abiria wenyewe kuanza kupiga simu wakiwa juu ya meli na inaanaaminika kwamba kama Nahodha angelitoa taarifa mapema basi abiria wengi sana wangeliokolewa wakiwa hai .Mwenyekiti huyo alieleza kwamba kwa vile tukio hilo lilitokea usiku  kama wangelipiga fataki kurusha angani ingelisaidia kutoa ishara kwa waokoaji kuona chombo kilipokuwa na kuweza kutoa msaada.Kamati imeeleza kuwa kwa mujibu wa taratibu za meli yoyote ni lazima ziwe na vifaa vya kuokolea na mawasiliano ikiwemo fataki za kupiga angani pale inapotokea janga kama hilo.Meli ya Mv  Spice Islanders-1,ilitengezwa mwaka 1974 na kufanyiwa marekebisho makubwa nchini Ugiriki mwaka 200I.Meli hiyo yenye urefu wa mita 58,15 na upana wa mita 11.4   ilinunuliwa na Visiwani Shipping Company mwaka 2007 na kupatiwa usajili 2007 baada ya kufanyiwa ukaguzi kwa mujibu wa sheria na kuruhusiwa kuchukua abiria 600 na mizigo tani 500.IMETOLEWA NA HABARI MAELEZO ZANZIIBAR.[...]



G-taste 07巻

Thu, 13 Oct 2011 13:32:00 +0000


FSo  Up  Wu



センセ。 04巻

Thu, 13 Oct 2011 13:30:00 +0000


FSo  Up  Wu



銀魂 01巻-40巻

Thu, 13 Oct 2011 13:29:00 +0000


FSe  FSo  Up  Wu



tangazo.

Thu, 13 Oct 2011 13:09:00 +0000




KONGAMANO LA MADEREVA NA UTINGO kufanyika zanzibar.

Thu, 13 Oct 2011 13:04:00 +0000

Na Nafisa Madai , Maelezo Zanzibar  . Waziri wa Miundo Mbinu na Mawasiliano Hamad Masoud Hamadi amesema wakati umefika sasa kwa madereva na matingo kuwa na mikataba maalumu ili iweze kuwalinda katika kazi zao za kila siku. Amesema hayo alipokua akifungua Kongamano la kuanzimisha wiki ya kimataifa ya wafanyakazi wa sekta ya usafiri kwa njia ya barabara huko katika ukumbi wa Wizara ya Habari Utamaduni Utalii na  Michezo Kikwajuni Zanzibar Waziri Masoud amesema si wakati tena huu kwa Utingo na Madereva wa daladala na taxi kufanya kazi kwa kubahatisha kwani nao wanapaswa kisheria kufanyiwa mikataba ya kazi kwa vile wanategemewa na familia zao. Aidha amesema kutokana na umuhimu wa mikataba ya kazi wizara yake  italishughulikia suala la madereva na Utingo wa daladala  kuwa na Mikataba ya ajira ili kuwa na uhakika wa kazi wanayoifanya. Aidha alisema mikataba hiyo itawawezesha madereva hao na Utingo kupata mapumziko na kufanya kazi kwa mujibu wa kufuata sheria za kazi na kusaidia kupunguza uchovu na kuondosha ajali  barabarani za mara kwa mara.  Hata hivyo alisema wizara yake pia itachukua juhudi ya kuimarisha ofisi ya ukakuzi wa magari kwa kuipatia vifaa vya kisasa vya ukaguzi wa magari ili iweze kuendana na teknolojia mpya inayokwenda sambamba duniani kote. Waziri Masoud amesema  utaratibu maalum unaandaliwa na wizara wa kutoa mafunzo ya kutosha  kwa  Utingo na madereva  ili waweze kufanya kazi kwa ufanisi. Hata hivyo amesema wizara itaimarisha alama za barabarani, taa,sehemu za kuegesha magari na kusimamia vituo kwa uhakika ili kupunguza misongamano isiyo ya lazima. Waziri Masoud aliwataka madereva kuacha kutumia lugha chafu, dharau na kejeli  na kuondosha gari kabla abiria hajakaa kwenye kiti hali ambayo imekua ikilalamikiwa sana na abiria.  Kwa upande wake katibu mkuu wa chama cha wafanyakazi wa sekta hiyo Muhamedi Ali Salum amesema chama chao kinakabiliwa na changamoto nyingi zikiwemo ukosefu wa mikataba  jambo ambalo limekua likiwarejesha nyuma kimaendeleo.  Hata hivyo alisema kutokuwa na mikataba ya kazi kwa madereva hao na Utingo ndiko kunakosababisha kufanya kazi kinyume na sheria za barabara na kusababisha ajali za mara kwa mara. Aidha amesema lengo la kufanya kongamano hilo ni kuweza kupata fursa ya kukaa pamoja  kama wadau kutafakari na kujadiliana namna ya kutafuta mbinu mbadala za kutatua matatizo yanayoikabili katika sekta hiyo. Kongamano hilo limewashirikisha wadau mbalimbali kupitia jumuia zao wakiwemo  madereva, Utingo  wa magari yote ya abiria yakiwemo daladala na taxi ambapo ujumbe wa mwaka huu kimataifa ni “Usalama Sasa” (SAFETY NOW) .[...]



kampumzike kwa amani mzee penza.

Thu, 13 Oct 2011 12:53:00 +0000

(image) Waombolezaji wakishusha jeneza nyumbani kwa marehemu, Gongo la mboto Mwisho wa Lami, mwili wa aliyewahi kuwa Mkurugenzi wa Uhuru FM, marehemu Juma Penza ulipowasili kutoka Hospitali ya Taifa Muhimbili ulikokuwa umehifadhiwa.
(image) Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akibadilishana mawazo na Mpigapicha Mwandamizi wa magazeti ya Serikali Habari Leo na Daily News, Muhidin Issa Michuzi (kulia) walipokutana kwenye msiba wa Juma Penza, Gongo la Mboto Mwisho wa Lami Dar es Salaam, leo. Kushoto ni Mtangazaji mwandamizi wa Uhuru FM, Stephen Mhina Dungumaro. Michuzi pia ni Mkurugenzi wa Blogu ya Michuzi.
(image) Wana-Madrasa wakiwa kwenye msiba wa Juma Penza (Picha zote na Bashir Nkoromo-UENEZI CCM).



Waziri mkuu Mizengo Pinda katika kongamano la kimataifa la The World Food Prize International Symposium

Thu, 13 Oct 2011 12:49:00 +0000

(image) Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akiwa katika ufunguzi wa kongamano la kimataifa la The World Food Prize International Symposium kwenye ukumbi wa Hoteli ya Marriott Mjini Des Moines,Marekani Oktoba 12,2011.Wengine pichani kutoka kushoto ni Rais wa Zmani wa Nigeria, Generali Olusegun Obasanjo, Rais wa zamani wa Ghana, John Kufuor na Rais wa zamani wa Msumbiji, Joaquim Chissano.
(image) Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akiwa katika ufunguzi wa kongamano la kimataifa la The World Food Prize International Symposium kwenye ukumbi wa Hoteli ya Marriott Mjini Des Moines,Marekani Oktoba 12,2011.Wengine pichani kutoka kushoto ni Rais wa Theworld Food Prize Foundation, Balozi Kenneth Quinn,Rais wa Zamani wa Nigeria, Generali Olusegun Obasanjo, Rais wa zamani wa Ghana, John Kufuor na Rais wa zamani wa Msumbiji, Joaquim Chissano.(Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)