Subscribe: kwentong-gago « WordPress.com Tag Feed
http://tl.wordpress.com/tag/kwentong-gago/feed/
Added By: Feedage Forager Feedage Grade A rated
Language: English
Tags:
ako  akong mag  akong  ang mga  ang  bagong  buhay  habang  hindi  isang  kung  kwentong gago  lahat  mga taong  mga  room mate  taong 
Rate this Feed
Rate this feedRate this feedRate this feedRate this feedRate this feed
Rate this feed 1 starRate this feed 2 starRate this feed 3 starRate this feed 4 starRate this feed 5 star

Comments (0)

Feed Details and Statistics Feed Statistics
Preview: kwentong-gago « WordPress.com Tag Feed

kwentong-gago « WordPress.com Tag Feed



Feed of posts on WordPress.com tagged "kwentong-gago"



Published: Thu, 18 Jan 2018 12:15:15 +0000

 



Para kay G

Mon, 19 Dec 2011 04:48:30 +0000

Dati parating nagmimisa si nanay tuwing almusal bago pumunta ng skul.Parati niyang sinasabi habang n



Psst idol......

Mon, 05 Dec 2011 07:28:57 +0000

Nalula ako sa dami ng libro tungkol sa kung pano maging masaya ang isang tao dun sa bookstore. Meron



Masamang tao

Fri, 18 Nov 2011 11:19:28 +0000

Dalawang araw akong nagkulong sa kwarto at nanood ng Hellraiser. Simula pa sa unang pinalabas siya n



Plastic Bigote

Sat, 29 Oct 2011 03:49:01 +0000

Nay, pwede po ba akong mag artista? Hindi kumibo si inay. Mamasa-masa ang mga mata niya habang nakat



Anong Nanyare?

Fri, 07 Oct 2011 02:17:26 +0000

Kung may ayaw ka sa rules and regulations sa kompanya o ayaw mong sundin, ano yun? “Yung dress code,



Shooting Mall

Mon, 26 Sep 2011 06:32:33 +0000

Sa oras na to malamang marami na sa inyo ang nakakaalam sa nangyari sa SM Iloilo, SM Pampanga at sa



Soap Opera

Tue, 19 Jul 2011 03:05:18 +0000

Ang bango-bango ng bagong sabon na inutang ko sa aking room mate. Nasa box niya ang pangalang oat mi



Anita and the 10 questions

Thu, 28 Apr 2011 23:30:20 +0000

Ang kwento ko ngayon ay hango sa totoong buhay. Iniba ko lang ang pangalan ng mga taohan para hindi



In the name of the dumbells, the bench press and the holy threadmill

Mon, 10 Jan 2011 23:32:29 +0000

Kailangan ko magpapyesta. Dalawang linggo kasi akong nag-gym na walang absent. Para sa taong madalin



Pack your bags and lets run away

Tue, 14 Dec 2010 03:15:38 +0000

Minsan darating ka sa panahon na magsasawa ka sa buhay mo sa ciudad. Maghahanap ka ng simpleng pamum



Ang Diary ni Inday: The Meet Ups

Thu, 09 Dec 2010 04:45:56 +0000

Dear Diary, Pagkatapos ng pagkatagal-tagal na paglalayag ng barkong sinakyan ko, sa wakas naka apak



The Lily Allen in us

Mon, 22 Nov 2010 23:53:34 +0000

Lahat tayo ay may mga bagay na kinatatakutan. Bagay na gusto man natin minsan ibahagi sa iba, hindi



How I met Brian

Tue, 16 Nov 2010 03:10:24 +0000

May mga taong kahit na wala namang gaanong ginagawang masama sa atin ay pinag-iinitan natin ng ulo.



Sweet Caroline

Fri, 29 Oct 2010 00:58:56 +0000

May bagong salta sa apartment namin. Apartment lang, pabayaan niyo akong mag ambisyon kahit na sa to



My life in Transit

Fri, 10 Sep 2010 16:36:34 +0000

Ang hirap 40x. Ganyan karami ang hirap na nararamdaman ko ngayon sa buong araw na paghahanap ng bago



Tina Turn Me

Tue, 31 Aug 2010 21:06:21 +0000

When it rains, it pours. Totoo yun. Kapag may nangyaring kamalasan sa buhay mo, minsan tuloy-tuloy n



Who Killed My Pussy?

Sun, 15 Aug 2010 22:57:22 +0000

Dali dali akong ginising ni The Dude, yung room mate ko. Nagtanong kung naririnig ko ba ang ingay. N




Wed, 28 Jul 2010 02:05:05 +0000

Naiinis ako sa mga taong matanong dahil ako yung taong matipid kung magsalita. Siguro nga pinanganak



Gola The Explorer

Tue, 20 Jul 2010 21:54:16 +0000

Naniniwala ba kayo sa kulam? Ako? Naniniwala NA. May kapitbahay kami noong una na mula sa karatig is



Karma Sutra

Tue, 13 Jul 2010 21:53:33 +0000

Lahat ng kalandian may hangganan. Hindi ako sigurado kung ang iba sa inyo iiba ang pagtingin sa akin



Beware Of That Toast Master

Fri, 02 Jul 2010 02:15:52 +0000

Palagi akong kinukuhang “Toast Master” tuwing may selebrasyon ang mga kaibigan  o kabarkada ko. Hind



Finding Mr. Story Teller

Sun, 20 Jun 2010 12:43:41 +0000

Habang nasa kubeta ako at nag cliclient visit, natanong ko ang sarili ko kung kelan ba talaga ako na



My life with Josh

Mon, 14 Jun 2010 23:40:54 +0000

Kalahati ng bagong inuupahan kong bahay ay sa may ari ng bahay. Matandang mag-asawa at may isang ana



The PeaCock Lose its feathers

Tue, 01 Jun 2010 00:54:01 +0000

Bumalik uli ako sa gym pagkatapos ng ilang buwan na pagpahinga dahil inabot ng katamaran. Masyado na



Even the best fall down sometimes

Fri, 28 May 2010 22:07:03 +0000

Lahat naman tayu siguro ay familiar sa mga storya ng isang taong inaapi tapos naging matagumpay sa h